nghề sư tôn nguy hiểm ta không làm

  • Reads 176,156
  • Votes 12,163
  • Parts 105

Complete, First published Aug 23, 2021

Bạn đang xem: nghề sư tôn nguy hiểm ta không làm

Table of contents

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

    Xem thêm: ánh sáng nhạt

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sun, Mar trăng tròn, 2022

  • Wed, Mar 30, 2022

  • Wed, Apr 6, 2022

  • Sun, Apr 24, 2022

  • Sun, Apr 24, 2022

  • Mon, May 2, 2022

  • Sun, May 15, 2022

  • Tue, May 24, 2022

  • Sat, Jun 4, 2022

  • Sat, Jun 4, 2022

  • Mon, Jun 13, 2022

  • Sat, Jun 25, 2022

  • Sun, Jul 3, 2022

  • Fri, Jul 8, 2022

  • Sun, Jul 10, 2022

  • Thu, Jul 14, 2022

  • Fri, Jul 22, 2022

  • Sat, Aug 13, 2022

  • Tue, Aug 23, 2022

  • Wed, Aug 31, 2022

  • Fri, Sep 9, 2022

  • Fri, Sep 9, 2022

  • Fri, Sep 16, 2022

  • Sun, Sep 18, 2022

  • Sun, Sep 18, 2022

  • Mon, Sep 26, 2022

  • Tue, Oct 4, 2022

  • Mon, Oct 10, 2022

  • Mon, Oct 17, 2022

  • Thu, Oct trăng tròn, 2022

    Xem thêm: gặp gỡ tổng tài tuyệt tình tàn khốc

  • Chương 104 - Hoàn phiên ngoại

    Thu, Oct trăng tròn, 2022

Tên hán việt: Sư tôn nguy hại trượt bất lương
    Tác giả: Bất Nhiễm Thanh Minh
    Tình trạng: Hoàn thành
    Cp: Xuẩn manh hoặc mặt mũi đỏ tía sư tôn thụ X hắc hóa phúc hắc thiết bị đệ công
    Thể loại: Nguyên sang trọng, Đam mỹ, Cổ đại , HE , Tình cảm , Huyền huyễn, Xuyên việt , Niên hạ , Sư thiết bị , 1v1 
    Edit: Hanako
    Nguồn:  Tấn Giang
    Văn án
    Một lượt xuyên qua loa trở thành sư tôn, Tính từ lúc phía trên không thể tiết toá gì nữa. (Tiết toá rơi mất mặt rồi còn đâu ( ̄ε ̄@)).
    Sau lúc biết được chủ yếu bản thân xuyên vô anh hùng phản diện pháo hôi vô một cuốn đái thuyết, Bạch Nghiên khác người thông minh ngay lập tức ra quyết định trân trọng mạng sinh sống, rời xa anh hùng vai chủ yếu.
    Nhưng chuyên môn trình diễn của hắn vượt lên xoàng xĩnh, vai chủ yếu lại còn là 1 trong người trọng sinh phúc hắc câu chấp rét lùng.
    Bạch Nghiên: Ngươi, ngươi coi thường nhục sư tôn, đại nghịch ngợm bất đạo, ko cần thiết lại đây!
    Vân Mặc Tuyên: Ách, sư tôn ngoan ngoãn, nghe điều.
    Bạch Nghiên: Nghe...nghe cái đầu ngươi a!
    Đồ đệ của tớ hắn với dịch, nghề sư tôn nguy hiểm ta không làm! 
    Chào những bạn! Mình biết đăng truyện bên trên phía trên chắc chắn là sẽ ảnh hưởng reup, tuy nhiên mặc dù sao Wattpad được xem là điểm nhưng mà bản thân update chương sớm và nhanh nhất có thể nè nên chúng ta nắm được truyện ở bất kể trang này thì nên hạn chế chút thời hạn ghé thăm phía trên cỗ vũ editor nhé! Love u~~~

#60trongsinh